Author: t***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rất là đẹp luôn
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Price: 36.000₫
| Material | PP |
| Closure Type | No-closure |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Color | Pink |
| Type | Cosmetics Storage |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 20 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| SKU | sb2308112444888977 |
Author: t***7
Date:
Review: Rất là đẹp luôn
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: l***0
Date:
Review: Chúc mừng sinh nhật
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: j***6
Date:
Review: nice and very useful.
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***4
Date:
Review: this item is verry nice
Màu sắc: Hồng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm